LEB150F-0524-R
CoselCosel
LEB150F-0524-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LEB150F-0524-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 5V 24V
Gagnablöð: 1.LEB150F-0524-R.pdf2.LEB150F-0524-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 683 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 683 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LEB150F-0524-R
Hlutanúmer LEB150F-0524-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 5V 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 683 pcs Gögn 1.LEB150F-0524-R.pdf2.LEB150F-0524-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 24V Spenna - Output 1 5V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 3.35" W x 1.57" H (222.0mm x 85.1mm x 39.9mm)
Röð LEB Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 82% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 2 Output 5V 24V 5A, 10A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A, 10A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LEB150F-0524-SNC
LEB150F-0524-SNC
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 24V
Á lager: 559 pcs
Sækja: LEB150F-0524-SNC.pdf
RFQ
LEB150F-0512-Z25
LEB150F-0512-Z25
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 12V
Á lager: 530 pcs
Sækja: LEB150F-0512-Z25.pdf
RFQ
LEB150F-0524
LEB150F-0524
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 24V 150W
Á lager: 585 pcs
Sækja: LEB150F-0524.pdf
LEB150F-0524-G
LEB150F-0524-G
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 24V
Á lager: 689 pcs
Sækja: LEB150F-0524-G.pdf
LEB150F-0524-SNGT
LEB150F-0524-SNGT
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 24V
Á lager: 591 pcs
Sækja: LEB150F-0524-SNGT.pdf
LEB150F-0524-RY
LEB150F-0524-RY
Lýsing: AC/DC CONVERTER 5V 24V