LEP100F-48-R
CoselCosel
LEP100F-48-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LEP100F-48-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V
Gagnablöð: LEP100F-48-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 837 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 837 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LEP100F-48-R
Hlutanúmer LEP100F-48-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 837 pcs Gögn LEP100F-48-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 2.95" W x 1.38" H (222.0mm x 74.9mm x 35.1mm)
Röð LEP Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 85% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 48V 2.1A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 2.1A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LEP100F-48-GT
LEP100F-48-GT
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V
Á lager: 908 pcs
Sækja: LEP100F-48-GT.pdf
RFQ
LEP100F-48-C
LEP100F-48-C
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V
Á lager: 772 pcs
Sækja: LEP100F-48-C.pdf
RFQ
LEP100F-48
LEP100F-48
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V 100W