LEP150F-36-R
CoselCosel
LEP150F-36-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LEP150F-36-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V
Gagnablöð: LEP150F-36-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 742 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 742 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LEP150F-36-R
Hlutanúmer LEP150F-36-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 742 pcs Gögn LEP150F-36-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 3.35" W x 1.57" H (222.0mm x 85.1mm x 39.9mm)
Röð LEP Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 86% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 4.2A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 4.2A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LEP150F-36-SN
LEP150F-36-SN
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V
Á lager: 854 pcs
Sækja: LEP150F-36-SN.pdf
RFQ
LEP150F-36-D39
LEP150F-36-D39
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V
Á lager: 811 pcs
Sækja: LEP150F-36-D39.pdf
RFQ
LEP150F-36-RT
LEP150F-36-RT
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V