LEP240F-24-RZ32
CoselCosel
LEP240F-24-RZ32 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LEP240F-24-RZ32
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V
Gagnablöð: LEP240F-24-RZ32.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 511 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 511 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LEP240F-24-RZ32
Hlutanúmer LEP240F-24-RZ32 Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 511 pcs Gögn LEP240F-24-RZ32.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 3.74" W x 1.77" H (222.0mm x 95.0mm x 45.0mm)
Röð LEP Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 86% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 24V 10A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 10A Samþykktir CE, cURus, TUV