LFA100F-15-R
CoselCosel
LFA100F-15-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA100F-15-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: 1.LFA100F-15-R.pdf2.LFA100F-15-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA100F-15-R
Hlutanúmer LFA100F-15-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1300 pcs Gögn 1.LFA100F-15-R.pdf2.LFA100F-15-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.10" L x 2.44" W x 1.32" H (154.9mm x 62.0mm x 33.5mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 85.5% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 6.7A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.7A Samþykktir CE, cURus, TUV