LFA100F-36-R2
CoselCosel
LFA100F-36-R2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA100F-36-R2
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V
Gagnablöð: 1.LFA100F-36-R2.pdf2.LFA100F-36-R2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA100F-36-R2
Hlutanúmer LFA100F-36-R2 Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1161 pcs Gögn 1.LFA100F-36-R2.pdf2.LFA100F-36-R2.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.10" L x 2.44" W x 1.32" H (154.9mm x 62.0mm x 33.5mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 2.8A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 2.8A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LFA100F-36-J1R2Y
LFA100F-36-J1R2Y
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V
Á lager: 1334 pcs
Sækja: LFA100F-36-J1R2Y.pdf
RFQ
LFA100F-36-R2Y
LFA100F-36-R2Y
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V