LFA150F-24-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA150F-24-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V
Gagnablöð: 1.LFA150F-24-R.pdf2.LFA150F-24-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 919 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 919 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA150F-24-R
Hlutanúmer LFA150F-24-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 919 pcs Gögn 1.LFA150F-24-R.pdf2.LFA150F-24-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.30" L x 2.95" W x 1.46" H (160.0mm x 74.9mm x 37.1mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87.5% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 24V 6.3A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.3A Samþykktir CE, cURus, TUV