LFA150F-48-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA150F-48-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V
Gagnablöð: 1.LFA150F-48-R.pdf2.LFA150F-48-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA150F-48-R
Hlutanúmer LFA150F-48-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1034 pcs Gögn 1.LFA150F-48-R.pdf2.LFA150F-48-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.30" L x 2.95" W x 1.46" H (160.0mm x 74.9mm x 37.1mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 48V 3.2A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 3.2A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LFA150F-48-SC
LFA150F-48-SC
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V
Á lager: 983 pcs
Sækja: LFA150F-48-SC.pdf
RFQ
LFA150F-48-J1Y
LFA150F-48-J1Y
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V
Á lager: 1148 pcs
Sækja: LFA150F-48-J1Y.pdf
RFQ
LFA150F-48-R2Y
LFA150F-48-R2Y
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V