LFA240F-36-R2
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA240F-36-R2
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V
Gagnablöð: 1.LFA240F-36-R2.pdf2.LFA240F-36-R2.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 741 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 741 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA240F-36-R2
Hlutanúmer LFA240F-36-R2 Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 741 pcs Gögn 1.LFA240F-36-R2.pdf2.LFA240F-36-R2.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.20" L x 1.97" W x 1.04" H (132.1mm x 50.0mm x 26.4mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87.5% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 6.7A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.7A Samþykktir CE, cURus, TUV