LFA240F-48-R2
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA240F-48-R2
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V
Gagnablöð: 1.LFA240F-48-R2.pdf2.LFA240F-48-R2.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 766 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 766 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA240F-48-R2
Hlutanúmer LFA240F-48-R2 Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 766 pcs Gögn 1.LFA240F-48-R2.pdf2.LFA240F-48-R2.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.20" L x 1.97" W x 1.04" H (132.1mm x 50.0mm x 26.4mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87.5% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 48V 5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LFA240F-48-R2T
LFA240F-48-R2T
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 48V