LFA300F-36-RTY
CoselCosel
LFA300F-36-RTY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFA300F-36-RTY
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V
Gagnablöð: LFA300F-36-RTY.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 665 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 665 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFA300F-36-RTY
Hlutanúmer LFA300F-36-RTY Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 665 pcs Gögn LFA300F-36-RTY.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 8.74" L x 3.74" W x 2.07" H (222.0mm x 95.0mm x 52.6mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 8.4A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 8.4A Samþykktir CE, cURus, TUV