LFP100F-48-R2Y
CoselCosel
LFP100F-48-R2Y Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LFP100F-48-R2Y
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V
Gagnablöð: 1.LFP100F-48-R2Y.pdf2.LFP100F-48-R2Y.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LFP100F-48-R2Y
Hlutanúmer LFP100F-48-R2Y Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1198 pcs Gögn 1.LFP100F-48-R2Y.pdf2.LFP100F-48-R2Y.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.10" L x 2.44" W x 1.30" H (154.9mm x 62.0mm x 33.0mm)
Röð LF Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 48V 2.1A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 2.1A Samþykktir CE, cURus, TUV