MGFS15483R3-R
CoselCosel
MGFS15483R3-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MGFS15483R3-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC DC CONVERTER 3.3V
Gagnablöð: MGFS15483R3-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MGFS15483R3-R
Hlutanúmer MGFS15483R3-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC DC CONVERTER 3.3V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2009 pcs Gögn MGFS15483R3-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 3.3V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 18V
Spenna - inntak (hámark) 76V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
Röð MGFS Power (Watts) 13W
Pakki / tilfelli 6-DIP Module Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Through Hole
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Skilvirkni 87% nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 4A 18V - 76V Input
Núverandi - Output (Max) 4A Umsóknir ITE (Commercial)