PBA100F-15-RV
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA100F-15-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: PBA100F-15-RV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 890 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 890 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA100F-15-RV
Hlutanúmer PBA100F-15-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 890 pcs Gögn PBA100F-15-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.79" L x 1.26" W x 3.66" H (147.1mm x 32.0mm x 93.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 86% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 7A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 7A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA100F-15-RT
PBA100F-15-RT
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V
Á lager: 733 pcs
Sækja: PBA100F-15-RT.pdf
RFQ
PBA100F-15-N1
PBA100F-15-N1
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V
Á lager: 746 pcs
Sækja: PBA100F-15-N1.pdf
RFQ
PBA100F-15-RVN
PBA100F-15-RVN
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V