PBA150F-15-RV
CoselCosel
PBA150F-15-RV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA150F-15-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: PBA150F-15-RV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 673 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 673 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA150F-15-RV
Hlutanúmer PBA150F-15-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 673 pcs Gögn PBA150F-15-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.61" L x 1.34" W x 3.66" H (167.9mm x 34.0mm x 93.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 87% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 15V 10A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 10A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA150F-24
PBA150F-24
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 24V 150W
Á lager: 710 pcs
Sækja: PBA150F-24.pdf
RFQ
PBA150F-15-R
PBA150F-15-R
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V