PBA150F-24-RV
CoselCosel
PBA150F-24-RV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA150F-24-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V
Gagnablöð: PBA150F-24-RV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 626 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 626 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA150F-24-RV
Hlutanúmer PBA150F-24-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 626 pcs Gögn PBA150F-24-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.61" L x 1.34" W x 3.66" H (167.9mm x 34.0mm x 93.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 24V 6.5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.5A Samþykktir CE, cURus, TUV