PBA150F-36-RV
CoselCosel
PBA150F-36-RV Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA150F-36-RV
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V
Gagnablöð: PBA150F-36-RV.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 542 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 542 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA150F-36-RV
Hlutanúmer PBA150F-36-RV Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 542 pcs Gögn PBA150F-36-RV.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.61" L x 1.34" W x 3.66" H (167.9mm x 34.0mm x 93.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 36V 4.3A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 4.3A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA150F-3R3
PBA150F-3R3
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 3.3V
Á lager: 596 pcs
Sækja: PBA150F-3R3.pdf
RFQ
PBA150F-36-N1
PBA150F-36-N1
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V
Á lager: 646 pcs
Sækja: PBA150F-36-N1.pdf
RFQ
PBA150F-36-R
PBA150F-36-R
Lýsing: AC/DC CONVERTER 36V