PBA150F-48-RVN
CoselCosel
PBA150F-48-RVN Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA150F-48-RVN
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 48V
Gagnablöð: PBA150F-48-RVN.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 535 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 535 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA150F-48-RVN
Hlutanúmer PBA150F-48-RVN Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 48V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 535 pcs Gögn PBA150F-48-RVN.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 48V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 6.61" L x 1.34" W x 3.66" H (167.9mm x 34.0mm x 93.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 48V 3.3A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 3.3A Samþykktir CE, cURus, TUV