PBA50F-12-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA50F-12-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 12V
Gagnablöð: 1.PBA50F-12-R.pdf2.PBA50F-12-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA50F-12-R
Hlutanúmer PBA50F-12-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1191 pcs Gögn 1.PBA50F-12-R.pdf2.PBA50F-12-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 4.72" L x 1.22" W x 3.23" H (119.9mm x 31.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 82% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 4.3A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 4.3A Samþykktir CE, cURus, TUV