PBA75F-12-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA75F-12-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 12V
Gagnablöð: PBA75F-12-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA75F-12-R
Hlutanúmer PBA75F-12-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1059 pcs Gögn PBA75F-12-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.31" L x 1.26" W x 3.23" H (134.9mm x 32.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 83% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 6.3A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.3A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA75F-12-JV
PBA75F-12-JV
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V
Á lager: 1229 pcs
Sækja: PBA75F-12-JV.pdf
RFQ
PBA75F-12-RN1
PBA75F-12-RN1
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V
Á lager: 773 pcs
Sækja: PBA75F-12-RN1.pdf
RFQ
PBA75F-12-RV
PBA75F-12-RV
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V