PBA75F-15-RVN
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBA75F-15-RVN
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 15V
Gagnablöð: PBA75F-15-RVN.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 884 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 884 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBA75F-15-RVN
Hlutanúmer PBA75F-15-RVN Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 884 pcs Gögn PBA75F-15-RVN.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 5.31" L x 1.26" W x 3.23" H (134.9mm x 32.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 84% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 15V 5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir ITE (Commercial)
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PBA75F-15-R
PBA75F-15-R
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V