PBW50F-15-R
CoselCosel
PBW50F-15-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PBW50F-15-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER +/-15V
Gagnablöð: PBW50F-15-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 943 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 943 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PBW50F-15-R
Hlutanúmer PBW50F-15-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER +/-15V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 943 pcs Gögn PBW50F-15-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 -15V Spenna - Output 1 15V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 4.72" L x 1.22" W x 3.23" H (119.9mm x 31.0mm x 82.0mm)
Röð PB Vinnuhitastig -10°C ~ 71°C (With Derating)
Fjöldi útganga 2 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 83% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 2 Output 15V -15V 1.7A, 2.4A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 1.7A, 2.4A Samþykktir CE, cURus, TUV