PJA100F-36-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PJA100F-36-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 36V 100W
Gagnablöð: PJA100F-36-R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PJA100F-36-R
Hlutanúmer PJA100F-36-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 36V 100W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1488 pcs Gögn PJA100F-36-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 36V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 4.29" L x 1.61" W x 3.82" H (109.0mm x 40.9mm x 97.0mm)
Röð PJA Power (Watts) 101W
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Chassis Mount Lágmarks hleðsla sem krafist er No
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, Universal Input
Skilvirkni 89% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 36V 2.8A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 2.8A Samþykktir CE, cURus