PJA150F-24-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PJA150F-24-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V 150W
Gagnablöð: PJA150F-24-R.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um PJA150F-24-R
Hlutanúmer PJA150F-24-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V 150W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1168 pcs Gögn PJA150F-24-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 5.08" L x 1.61" W x 3.82" H (129.0mm x 40.9mm x 97.0mm)
Röð PJA Power (Watts) 154W
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Chassis Mount Lágmarks hleðsla sem krafist er No
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, Universal Input
Skilvirkni 90% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 24V 6.4A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 6.4A Samþykktir CE, cURus