PJA600F-24-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PJA600F-24-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V 600W
Gagnablöð: PJA600F-24-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 547 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 547 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PJA600F-24-R
Hlutanúmer PJA600F-24-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V 600W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 547 pcs Gögn PJA600F-24-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 3kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Enclosed Stærð / Mál 8.46" L x 4.72" W x 2.40" H (214.9mm x 119.9mm x 61.0mm)
Röð PJA Power (Watts) 600W
Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C (With Derating) Fjöldi útganga 1
Uppsetningartegund Chassis Mount Lágmarks hleðsla sem krafist er No
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Remote On/Off, Universal Input
Skilvirkni 88% nákvæm lýsing Enclosed AC DC Converter 1 Output 24V 25A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 25A Samþykktir CE, cURus