PMA100F-12-R
CoselCosel
Cosel
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PMA100F-12-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 12V
Gagnablöð: 1.PMA100F-12-R.pdf2.PMA100F-12-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 640 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 640 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PMA100F-12-R
Hlutanúmer PMA100F-12-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 640 pcs Gögn 1.PMA100F-12-R.pdf2.PMA100F-12-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 2kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 6.61" L x 1.34" W x 3.66" H (167.9mm x 34.0mm x 93.0mm)
Röð PM Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 83% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 8.5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 8.5A Samþykktir CE, cURus, TUV