PMA60F-12-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PMA60F-12-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 12V
Gagnablöð: 1.PMA60F-12-R.pdf2.PMA60F-12-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 774 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 774 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PMA60F-12-R
Hlutanúmer PMA60F-12-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 12V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 774 pcs Gögn 1.PMA60F-12-R.pdf2.PMA60F-12-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 2kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.31" L x 1.26" W x 3.23" H (134.9mm x 32.0mm x 82.0mm)
Röð PM Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 82% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 12V 5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 5A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PMA60F-15
PMA60F-15
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 15V
Á lager: 980 pcs
Sækja: PMA60F-15.pdf
RFQ
PMA60F-12-J1
PMA60F-12-J1
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V
Á lager: 930 pcs
Sækja: PMA60F-12-J1.pdf
RFQ
PMA60F-12
PMA60F-12
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V
Á lager: 821 pcs
Sækja: PMA60F-12.pdf
PMA5110XUMA1
PMA5110XUMA1
Framleiðendur: International Rectifier (Infineon Technologies)
Lýsing: IC RF TXRX+MCU ISM<1GHZ 38-TFSOP
Á lager: 4347 pcs
Sækja: PMA5110XUMA1.pdf
PMA60F-12-T
PMA60F-12-T
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V
Á lager: 791 pcs
Sækja: PMA60F-12-T.pdf
PMA60F-12-RN
PMA60F-12-RN
Lýsing: AC/DC CONVERTER 12V