PMA60F-24-R
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PMA60F-24-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing AC/DC CONVERTER 24V
Gagnablöð: 1.PMA60F-24-R.pdf2.PMA60F-24-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 817 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 817 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PMA60F-24-R
Hlutanúmer PMA60F-24-R Framleiðandi Cosel
Lýsing AC/DC CONVERTER 24V Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 817 pcs Gögn 1.PMA60F-24-R.pdf2.PMA60F-24-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 24V
Spenna - einangrun 2kV Spenna - inntak 85 ~ 264 VAC
Gerð Open Frame Stærð / Mál 5.31" L x 1.26" W x 3.23" H (134.9mm x 32.0mm x 82.0mm)
Röð PM Vinnuhitastig -10°C ~ 70°C
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Lágmarks hleðsla sem krafist er No Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Skilvirkni 83% nákvæm lýsing Open Frame AC DC Converter 1 Output 24V 2.5A 85 ~ 264 VAC Input
Núverandi - Output (Max) 2.5A Samþykktir CE, cURus, TUV
Umsóknir Medical
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PMA60F-24
PMA60F-24
Framleiðendur: Cosel
Lýsing: AC/DC CONVERTER 24V