STMGFS30483R3-R
CoselCosel
STMGFS30483R3-R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STMGFS30483R3-R
Framleiðandi / Vörumerki: Cosel
Vörulýsing DC/DC CONVERTER 3.3V 25W
Gagnablöð: STMGFS30483R3-R.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 915 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 915 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STMGFS30483R3-R
Hlutanúmer STMGFS30483R3-R Framleiðandi Cosel
Lýsing DC/DC CONVERTER 3.3V 25W Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 915 pcs Gögn STMGFS30483R3-R.pdf
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 - Spenna - Output 1 3.3V
Spenna - einangrun 1.5kV Spenna - Inntak (Min) 18V
Spenna - inntak (hámark) 76V Gerð Open Frame
Stærð / Mál 4.61" L x 2.05" W x 1.06" H (117.1mm x 52.1mm x 26.9mm) Röð STMGFS
Power (Watts) 25W Vinnuhitastig -20°C ~ 70°C (With Derating)
Fjöldi útganga 1 Uppsetningartegund Chassis Mount
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Skilvirkni 89%
Núverandi - Output (Max) 7.5A Samþykktir CE