600TYSS104
Delta ElectronicsDelta Electronics
600TYSS104 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 600TYSS104
Framleiðandi / Vörumerki: Delta Electronics
Vörulýsing LINE FILTER 480VAC CHASSIS MOUNT
Gagnablöð: 600TYSS104.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 53 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 53 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 600TYSS104
Hlutanúmer 600TYSS104 Framleiðandi Delta Electronics
Lýsing LINE FILTER 480VAC CHASSIS MOUNT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53 pcs Gögn 600TYSS104.pdf
Spenna DC - Spenna AC 480V
Uppsagnarstíll Terminal Post Röð TYS
Önnur nöfn 1144-1384 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Inductance 3µH
Tíðni - Rekstur 50/60Hz Sía Tegund Three Phase (Wye)
Stillingar Single Stage Samþykktir -
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
600X51115X
600X51115X
Framleiðendur: Conec
Lýsing: 15POS DIE CAST HOOD
Á lager: 4209 pcs
Sækja: 600X51115X.pdf
RFQ
600SP1S3M3R
600SP1S3M3R
Framleiðendur: E-Switch
Lýsing: SWITCH SLIDE SPDT 0.4VA 20V
Á lager: 39972 pcs
Sækja: 600SP1S3M3R.pdf
RFQ
600VN
600VN
Framleiðendur: Apex Tool Group
Lýsing: NUT/SCREWDRIVER SET W/HANDLE 2PC
Sækja: 600VN.pdf
600SP1S3M3RE
600SP1S3M3RE
Framleiðendur: E-Switch
Sækja: 600SP1S3M3RE.pdf
600TDSS84
600TDSS84
Framleiðendur: Delta Electronics
Lýsing: LINE FILTER 480VAC 600A CHASS
Á lager: 59 pcs
Sækja: 600TDSS84.pdf
Framleiðendur: Conec
Lýsing: 25 POS HOOD BLACK TOP ENT 38MM
Sækja:
600SP3S2M1Q
600SP3S2M1Q
Lýsing: SWITCH SLIDE SPDT 1A 30V
Sækja: 600SP3S2M1Q.pdf
Lýsing: 37POS HOOD FULL METAL FLUSH
Sækja: 600X51137X.pdf
Lýsing: 25POS FULL METAL HOOD 2 EXITS
600SP3S2M3R
600SP3S2M3R
Sækja: 600SP3S2M3R.pdf
Lýsing: 9 POS HOOD FULL METAL FLUSH
600SP1S3M3QE
600SP1S3M3QE
Sækja: 600SP1S3M3QE.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by