DT028ATFT-PTS
DisplaytechDisplaytech
DT028ATFT-PTS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DT028ATFT-PTS
Framleiðandi / Vörumerki: Displaytech
Vörulýsing LCD DISP TFT 2.8" 240X320
Gagnablöð: 1.DT028ATFT-PTS.pdf2.DT028ATFT-PTS.pdf3.DT028ATFT-PTS.pdf4.DT028ATFT-PTS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
50 pcs
100 pcs
250 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DT028ATFT-PTS
Hlutanúmer DT028ATFT-PTS Framleiðandi Displaytech
Lýsing LCD DISP TFT 2.8" 240X320 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Skoða svæði 43.20mm W x 57.60mm H Snertiskjár Capacitive
Röð - Önnur nöfn 1756-1017
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi I²C Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 240 x 320
Dot Pitch - Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 2.8" (71.12mm)
nákvæm lýsing Capacitive Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color I²C 2.8" (71.12mm) 240 x 320 Baklýsing LED