DT050TFT-TS
DisplaytechDisplaytech
DT050TFT-TS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DT050TFT-TS
Framleiðandi / Vörumerki: Displaytech
Vörulýsing LCD DISP TFT 5.0" 800X480
Gagnablöð: 1.DT050TFT-TS.pdf2.DT050TFT-TS.pdf3.DT050TFT-TS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
50 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um DT050TFT-TS
Hlutanúmer DT050TFT-TS Framleiðandi Displaytech
Lýsing LCD DISP TFT 5.0" 800X480 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1529 pcs Gögn 1.DT050TFT-TS.pdf2.DT050TFT-TS.pdf3.DT050TFT-TS.pdf
Skoða svæði 108.00mm W x 64.80mm H Snertiskjár Resistive
Röð - Önnur nöfn 1756-1012
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi Parallel, 24-Bit (RGB) Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 800 x 480
Dot Pitch - Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 5" (127.00mm)
nákvæm lýsing Resistive Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color Parallel, 24-Bit (RGB) 5" (127.00mm) 800 x 480 Baklýsing LED