DT070ATFT-PTS
DisplaytechDisplaytech
DT070ATFT-PTS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DT070ATFT-PTS
Framleiðandi / Vörumerki: Displaytech
Vörulýsing LCD DISP TFT 7.0" 800X480
Gagnablöð: 1.DT070ATFT-PTS.pdf2.DT070ATFT-PTS.pdf3.DT070ATFT-PTS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um DT070ATFT-PTS
Hlutanúmer DT070ATFT-PTS Framleiðandi Displaytech
Lýsing LCD DISP TFT 7.0" 800X480 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2907 pcs Gögn 1.DT070ATFT-PTS.pdf2.DT070ATFT-PTS.pdf3.DT070ATFT-PTS.pdf
Skoða svæði 156.68mm W x 88.52mm H Snertiskjár Capacitive
Röð - Önnur nöfn 1756-1021
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Tengi I²C Grafík Litur Red, Green, Blue (RGB)
Dot Size - Punktapixlar 800 x 480
Dot Pitch - Skoða tegund TFT - Color
Skjástilling Transmissive Skurðarstærð ská 7" (177.80mm)
nákvæm lýsing Capacitive Graphic LCD Display Module Transmissive Red, Green, Blue (RGB) TFT - Color I²C 7" (177.80mm) 800 x 480 Baklýsing LED
Bakgrunns litur -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DT070BTFT-PTS1
DT070BTFT-PTS1
Framleiðendur: Displaytech
Lýsing: LCD DISP TFT 7.0" 1024X600 IPS
Á lager: 987 pcs
Sækja: DT070BTFT-PTS1.pdf
RFQ
DT070BTFT-HB-TS
DT070BTFT-HB-TS
Framleiðendur: Displaytech
Lýsing: DISPLAY MODULE
Á lager: 1183 pcs
Sækja: DT070BTFT-HB-TS.pdf
RFQ
DT070ATFT
DT070ATFT
Lýsing: LCD DISP TFT 7.0" 800X480