B32656S7684J566
EPCOSEPCOS
EPCOS
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: B32656S7684J566
Framleiðandi / Vörumerki: EPCOS
Vörulýsing CAP FILM 0.68UF 1.25KVDC QC TERM
Gagnablöð: B32656S7684J566.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
96 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um B32656S7684J566
Hlutanúmer B32656S7684J566 Framleiðandi EPCOS
Lýsing CAP FILM 0.68UF 1.25KVDC QC TERM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12478 pcs Gögn B32656S7684J566.pdf
Spennahlutfall - DC 1250V (1.25kV) Spenna einkunn - AC 500V
Tolerance ±5% Uppsögn Screw Terminals
Stærð / Mál 1.654" L x 0.787" W (42.00mm x 20.00mm) Röð B32656S
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Rectangular Box Vinnuhitastig -55°C ~ 100°C
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Spacing 0.945" (24.00mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 1.555" (39.50mm) Lögun Low ESL
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 6 mOhms Dielectric Efni Polypropylene (PP), Metallized
nákvæm lýsing 0.68µF Film Capacitor 500V 1250V (1.25kV) Polypropylene (PP), Metallized Rectangular Box Rýmd 0.68µF