SS-S031AS
EasyBraid Co.EasyBraid Co.
SS-S031AS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SS-S031AS
Framleiðandi / Vörumerki: EasyBraid Co.
Vörulýsing SOLDER WATER SOL ANTIST .031X20'
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um SS-S031AS
Hlutanúmer SS-S031AS Framleiðandi EasyBraid Co.
Magn í boði 6619 pcs Gögn
Vírmælir 20 AWG, 22 SWG Þyngd -
Gerð Wire Solder Geymsla / kælinguhitastig -
Sendingarupplýsingar - Geymsluþol Start -
Geymsluþol Not Applicable Röð -
Aðferð Leaded Önnur nöfn EB1067
Bræðslumark 361°F (183°C) Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Form Spool Flux Tegund Water Soluble
Þvermál 0.031" (0.79mm) nákvæm lýsing Leaded Water Soluble Wire Solder Sn63Pb37 (63/37) 20 AWG, 22 SWG Spool