CDR31BP271BFURAB
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR31BP271BFURAB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDR31BP271BFURAB
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 270PF 100V BP 0805
Gagnablöð: CDR31BP271BFURAB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDR31BP271BFURAB
Hlutanúmer CDR31BP271BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 270PF 100V BP 0805 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3080 pcs Gögn CDR31BP271BFURAB.pdf
Spennaverðlaun 100V Tolerance ±1%
Þykkt (Max) 0.051" (1.30mm) Hitastuðull BP
Stærð / Mál 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR31
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli 0805 (2012 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Lögun - Bilunargildi R (0.01%)
nákvæm lýsing 270pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric) Rýmd 270pF