CDR32BP821BFURAB
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR32BP821BFURAB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDR32BP821BFURAB
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 820PF 100V BP 1206
Gagnablöð: CDR32BP821BFURAB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDR32BP821BFURAB
Hlutanúmer CDR32BP821BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 820PF 100V BP 1206 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3897 pcs Gögn CDR32BP821BFURAB.pdf
Spennaverðlaun 100V Tolerance ±1%
Þykkt (Max) 0.051" (1.30mm) Hitastuðull BP
Stærð / Mál 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR32
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli 1206 (3216 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Style - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) -
Lögun - Bilunargildi R (0.01%)
nákvæm lýsing 820pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric) Rýmd 820pF