CDR33BP182BFURAJ
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR33BP182BFURAJ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDR33BP182BFURAJ
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 1800PF 100V BP 1210
Gagnablöð: CDR33BP182BFURAJ.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDR33BP182BFURAJ
Hlutanúmer CDR33BP182BFURAJ Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 1800PF 100V BP 1210 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3992 pcs Gögn CDR33BP182BFURAJ.pdf
Spennaverðlaun 100V Tolerance ±1%
Þykkt (Max) 0.049" (1.25mm) Hitastuðull BP
Stærð / Mál 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR33
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Lögun - Bilunargildi R (0.01%)
nákvæm lýsing 1800pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1210 (3225 Metric) Rýmd 1800pF