CDR34BP392BFURAB
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR34BP392BFURAB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CDR34BP392BFURAB
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 3900PF 100V BP 1812
Gagnablöð: CDR34BP392BFURAB.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um CDR34BP392BFURAB
Hlutanúmer CDR34BP392BFURAB Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 3900PF 100V BP 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4053 pcs Gögn CDR34BP392BFURAB.pdf
Spennaverðlaun 100V Tolerance ±1%
Þykkt (Max) 0.059" (1.50mm) Hitastuðull BP
Stærð / Mál 0.177" L x 0.126" W (4.50mm x 3.20mm) Röð Military, MIL-PRF-55681, CDR34
Einkunnir - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Lögun - Bilunargildi R (0.01%)
nákvæm lýsing 3900pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1812 (4532 Metric) Rýmd 3900pF