339SURSYGW/R2
Everlight ElectronicsEverlight Electronics
Everlight Electronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 339SURSYGW/R2
Framleiðandi / Vörumerki: Everlight Electronics
Vörulýsing LED
Gagnablöð: 339SURSYGW/R2.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 339SURSYGW/R2
Hlutanúmer 339SURSYGW/R2 Framleiðandi Everlight Electronics
Lýsing LED Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4256 pcs Gögn 339SURSYGW/R2.pdf
Röð * Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing LED Indication - Discrete
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
339EVGW
339EVGW
Framleiðendur: Everlight Electronics
Lýsing: LED
Á lager: 4997 pcs
Sækja:
RFQ
339LBB025M2EF
339LBB025M2EF
Framleiðendur: Illinois Capacitor
Lýsing: CAP ALUM 33000UF 20% 25V SNAP