Veldu land eða svæði.

Close
Skráðu þig inn Nýskráning Tölvupóstur:Info@infinity-electronic.com
0 Item(s)

FTLX3612M323

Finisar CorporationFinisar Corporation
Finisar Corporation
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.

Vara Yfirlit

Hlutanúmer: FTLX3612M323
Framleiðandi / Vörumerki: Finisar Corporation
Vörulýsing TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Gagnablöð: FTLX3612M323.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 5928 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 5928 pcs
Beiðni Tilvitnun
Vinsamlegast fylltu út allar nauðsynlegar reiti með upplýsingum um tengiliði þína. Smelltu á " SUBMIT RFQ " við munum hafa samband við þig fljótlega með tölvupósti. Eða sendu okkur tölvupóst:Info@infinity-electronic.com
  • Markverð:
  • Magn:

Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.

  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð

Upplýsingar um FTLX3612M323

Hlutanúmer FTLX3612M323 Framleiðandi Finisar Corporation
Lýsing TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5928 pcs Gögn FTLX3612M323.pdf
Bylgjulengd 1559nm Spenna - Framboð 3.3V, 5V
Röð - Önnur nöfn 1121733
Uppsetningartegund Pluggable, XFP Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Fiber Optic Transceiver Module Fibre Channel Links 9.95 ~ 11.3Gbps 1559nm 3.3V, 5V LC Duplex Pluggable, XFP
Gögn 9.95 ~ 11.3Gbps Tengistegund LC Duplex
Umsóknir Fibre Channel Links

Sending

★ FRJÁLS SHIPPING VIA DHL / FEDEX / UPS IF ORDER AMOUNT OVER 1.000 USD.
(Eingöngu fyrir innbyggða hringrás, hringrásarvörn, RF / IF og RFID, optoelectronics, skynjarar, transducers, transformers, einangrarar, rofar, liðar)

FEDEX www.fedEx.com Frá $ 35,00 undirstöðu sendingarkostnað fer eftir svæði og landi.
DHL www.dhl.com Frá $ 35,00 undirstöðu sendingarkostnað fer eftir svæði og landi.
UPS www.UPS.com Frá $ 35,00 undirstöðu sendingarkostnað fer eftir svæði og landi.
TNT www.TNT.com Frá $ 35,00 undirstöðu sendingarkostnað fer eftir svæði og landi.

★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.

Vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við okkur ef þú hefur einhverjar spurningar um sendingu. Sendu okkur tölvupóst Info@infinity-electronic.com
FedexDHLUPSTNT

AFTER-SALES GUARANTEE

  1. Hver vara frá Infinity-Semiconductor.com hefur verið veitt ábyrgðartímabil á 1 ári. Á þessu tímabili gætum við veitt ókeypis tæknilega viðhald ef einhver vandamál eru um vörur okkar.
  2. Ef þú finnur gæðavandamál um vörur okkar eftir að hafa fengið þau gætir þú prófað þau og sótt um skilyrðislaus endurgreiðslu ef hægt er að sanna það.
  3. Ef vörurnar eru gallaðir eða þau virka ekki, geturðu farið aftur til okkar innan 1 árs, öll samgöngur og tollkostnaður vörunnar er borinn af okkur.

Svipaðir merkingar

skyldar vörur

FTLX3612M326
FTLX3612M326
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4424 pcs
Sækja: FTLX3612M326.pdf
RFQ
FTLX3612M321
FTLX3612M321
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4304 pcs
Sækja: FTLX3612M321.pdf
RFQ
FTLX3612M324
FTLX3612M324
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 6341 pcs
Sækja: FTLX3612M324.pdf
RFQ
FTLX3612M318
FTLX3612M318
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4710 pcs
Sækja: FTLX3612M318.pdf
RFQ
FTLX3612M325
FTLX3612M325
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4934 pcs
Sækja: FTLX3612M325.pdf
RFQ
FTLX3612M320
FTLX3612M320
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4689 pcs
Sækja: FTLX3612M320.pdf
RFQ
FTLX3612M328
FTLX3612M328
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 3187 pcs
Sækja: FTLX3612M328.pdf
RFQ
FTLX3612M327
FTLX3612M327
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 6176 pcs
Sækja: FTLX3612M327.pdf
RFQ
FTLX3612M322
FTLX3612M322
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 4363 pcs
Sækja: FTLX3612M322.pdf
RFQ
FTLX3612M329
FTLX3612M329
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 5723 pcs
Sækja: FTLX3612M329.pdf
RFQ
FTLX3612M317
FTLX3612M317
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 5522 pcs
Sækja: FTLX3612M317.pdf
RFQ
FTLX3612M319
FTLX3612M319
Framleiðendur: Finisar Corporation
Lýsing: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
Á lager: 3031 pcs
Sækja: FTLX3612M319.pdf
RFQ

Iðnaðar fréttir

Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by
"Þetta tæki ná bestu jafnvægi milli mikils afkastagetu og öfgafullur lágmarksháttar meðan á...
Sponsored Content: SIGLENT SVA1015X Spectrum Analyzer
SIGLENT SVA1015X litrófsmælirinn er mjög öflugt og sveigjanlegt tól fyrir ýmsar mælingar inna...
Búist er við að búnaður fyrir hálf framleiðslutæki verði lækkaður um 14% á þessu ári og muni aukast um 27% á næsta ári
Spáð af samdrætti í minni geiranum, 2019 niðursveiflan markar lok þriggja ára vöxt hlaupa fy...
Power Stamp Alliance sker þurfa fyrir gestgjafi CPU til að fylgjast með PSUs, og bætir við viðmiðunarhönnun
Bandalagið (Artesyn Embedded Technologies, Bel Power Solutions, Flex og STMicroelectronics) hefur b...
APEC: SiC máttur og betri tæki sem byggjast á skýinu
Leitarhæfileiki hefur verið bætt og það er valmynd um karrusellastíl sem gerir kleift að velj...
Dengrove bætir rúmgóðar DC / DC breytir frá Recom
Þau eru hönnuð fyrir forrit sem krefjast mikils aflþéttleika og mikil afköst og hafa rafmagnsh...
Fyrstu hersins hæfur Arm örgjörva fyrir hæ-rel umsóknir
LS1046A er hluti af NXP 64-bita Arm Layerscape eigu, með 1,8GHz fjögurra kjarna Arm Cortex-A72. Þ...