V10E130AUTO2T
Hamlin / LittelfuseHamlin / Littelfuse
Hamlin / Littelfuse
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: V10E130AUTO2T
Framleiðandi / Vörumerki: Hamlin / Littelfuse
Vörulýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F
Gagnablöð: V10E130AUTO2T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um V10E130AUTO2T
Hlutanúmer V10E130AUTO2T Framleiðandi Hamlin / Littelfuse
Lýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 412784 pcs Gögn V10E130AUTO2T.pdf
Röð * Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
nákvæm lýsing Varistor Circuit
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
V10DM60CHM3/I
V10DM60CHM3/I
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: 10A, 60V, SMPD TRENCH SKY RECT.
Á lager: 69588 pcs
Sækja: V10DM60CHM3/I.pdf
RFQ
V10E130P
V10E130P
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: VARISTOR 205V 3.5KA DISC 10MM
Á lager: 170404 pcs
Sækja: V10E130P.pdf
RFQ
V10E130
V10E130