V10E550AUTO2T
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: V10E550AUTO2T
Framleiðandi / Vörumerki: Hamlin / Littelfuse
Vörulýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F
Gagnablöð: V10E550AUTO2T.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um V10E550AUTO2T
Hlutanúmer V10E550AUTO2T Framleiðandi Hamlin / Littelfuse
Lýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 379529 pcs Gögn V10E550AUTO2T.pdf
skyldar vörur
V10E60AUTOL2T
V10E60AUTOL2T
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F
Á lager: 393399 pcs
Sækja: V10E60AUTOL2T.pdf
RFQ
V10E550AUTO
V10E550AUTO
Á lager: 343261 pcs
Sækja: V10E550AUTO.pdf
RFQ
V10E510AUTO2T
V10E510AUTO2T
Sækja: V10E510AUTO2T.pdf
V10E510PL1T7
V10E510PL1T7
Lýsing: VARISTOR 820V 3.5KA DISC 10MM
Sækja: V10E510PL1T7.pdf
V10E550
V10E550
Lýsing: VARISTOR 910V 3.5KA DISC 10MM