V10P140AUTO2T
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: V10P140AUTO2T
Framleiðandi / Vörumerki: Hamlin / Littelfuse
Vörulýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F
Gagnablöð: V10P140AUTO2T.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um V10P140AUTO2T
Hlutanúmer V10P140AUTO2T Framleiðandi Hamlin / Littelfuse
Lýsing RADIAL VARISTOR 10MM ROHS/LEAD F Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 303415 pcs Gögn V10P140AUTO2T.pdf
skyldar vörur
V10P12HM3_A/H
V10P12HM3_A/H
Framleiðendur: Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing: DIODE GEN PURP 120V 10A TO277A
Á lager: 218261 pcs
Sækja: V10P12HM3_A/H.pdf
RFQ
V10P12HM3_A/I
V10P12HM3_A/I