V14P150AUTO2T
Hamlin / LittelfuseHamlin / Littelfuse
Hamlin / Littelfuse
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: V14P150AUTO2T
Framleiðandi / Vörumerki: Hamlin / Littelfuse
Vörulýsing RADIAL VARISTOR 14MM ROHS/LEAD F
Gagnablöð: V14P150AUTO2T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um V14P150AUTO2T
Hlutanúmer V14P150AUTO2T Framleiðandi Hamlin / Littelfuse
Lýsing RADIAL VARISTOR 14MM ROHS/LEAD F Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 247249 pcs Gögn V14P150AUTO2T.pdf
Röð * Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
nákvæm lýsing Varistor Circuit
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
V14P150P
V14P150P
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: VARISTOR 240V 6KA DISC 14MM
Á lager: 191056 pcs
Sækja: V14P150P.pdf
RFQ
V14P14AUTO
V14P14AUTO
Lýsing: VARISTOR 22V 3KA DISC 14MM
Á lager: 120524 pcs
Sækja: V14P14AUTO.pdf
RFQ
V14P150AUTO
V14P150AUTO
Lýsing: RADIAL VARISTOR 14MM ROHS/LEAD F