V20E385AUTO2T
Hamlin / LittelfuseHamlin / Littelfuse
Hamlin / Littelfuse
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: V20E385AUTO2T
Framleiðandi / Vörumerki: Hamlin / Littelfuse
Vörulýsing RADIAL VARISTOR 20MM ROHS/LEAD F
Gagnablöð: V20E385AUTO2T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um V20E385AUTO2T
Hlutanúmer V20E385AUTO2T Framleiðandi Hamlin / Littelfuse
Lýsing RADIAL VARISTOR 20MM ROHS/LEAD F Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 183521 pcs Gögn V20E385AUTO2T.pdf
Röð * Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
nákvæm lýsing Varistor Circuit
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
V20E320PX2855
V20E320PX2855
Framleiðendur: Hamlin / Littelfuse
Lýsing: VARISTOR 510V 10KA DISC 20MM
Á lager: 206534 pcs
Sækja:
RFQ
V20E385AUTO
V20E385AUTO
Lýsing: RADIAL VARISTOR 20MM ROHS/LEAD F
Á lager: 193704 pcs
Sækja: V20E385AUTO.pdf
RFQ
V20E385L2T1
V20E385L2T1
Lýsing: VARISTOR 620V 10KA DISC 20MM
Sækja: V20E385L2T1.pdf
V20E385PL2T1
V20E385PL2T1
Sækja: V20E385PL2T1.pdf
V20E385
V20E385