DF1B-R24A
HiroseHirose
DF1B-R24A Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DF1B-R24A
Framleiðandi / Vörumerki: Hirose
Vörulýsing CONN SOCKET IDC 24AWG GOLD
Gagnablöð: DF1B-R24A.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DF1B-R24A
Hlutanúmer DF1B-R24A Framleiðandi Hirose
Lýsing CONN SOCKET IDC 24AWG GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4414 pcs Gögn DF1B-R24A.pdf
Vírmælir 24 AWG Gerð -
Röð DF1B Pinna eða tengi Socket
Pökkun Bulk Önnur nöfn *DF1B-R24A
H3838
nákvæm lýsing Socket Contact Gold 24 AWG IDC Hafðu uppsögn IDC
Hafðu samband við þykktina - Hafa samband Ljúka Gold
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DF1B-R26
DF1B-R26
Framleiðendur: Hirose
Lýsing: CONN SOCKET IDC 26AWG TIN
Á lager: 1022730 pcs
Sækja: DF1B-R26.pdf
RFQ
DF1B-9P-2.5DS
DF1B-9P-2.5DS
Framleiðendur: Hirose
Lýsing: CONN HEADER 9POS 2.5MM R/A TIN
Á lager: 5190 pcs
Sækja: DF1B-9P-2.5DS.pdf
RFQ
DF1B-R24A(06)
DF1B-R24A(06)
Lýsing: CONN SOCKET IDC 24AWG GOLD
Sækja: DF1B-R24A(06).pdf
DF1B-R24FA
DF1B-R24FA
Sækja: DF1B-R24FA.pdf
DF1B-9P-2.5DS(01)
DF1B-9P-2.5DS(01)
Lýsing: CONN HEADER 9POS 2.5MM R/A GOLD