DX10BM-80S
HiroseHirose
DX10BM-80S Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: DX10BM-80S
Framleiðandi / Vörumerki: Hirose
Vörulýsing CONN RECEPT RT ANG 80 POS PCB
Gagnablöð: DX10BM-80S.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um DX10BM-80S
Hlutanúmer DX10BM-80S Framleiðandi Hirose
Lýsing CONN RECEPT RT ANG 80 POS PCB Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6866 pcs Gögn DX10BM-80S.pdf
Gerð Miniature High Density (HD) Uppsögn Solder
Röð DXM Önnur nöfn *DX10BM-80S
H10026
Fjöldi raða 2 Fjöldi staða 80
Uppsetningartegund Panel Mount, Through Hole, Right Angle Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Lögun - nákvæm lýsing 80 Position Receptacle Connector Miniature High Density (HD) Panel Mount, Through Hole, Right Angle Solder
Hafðu samband við þykktina - Hafa samband Ljúka Gold
Tengistegund Receptacle Tengistíll Outer Shroud Contacts
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
DX10G1M-14S
DX10G1M-14S
Framleiðendur: Hirose
Lýsing: CONN RECEPT RT ANG 14POS PCB
Á lager: 5768 pcs
Sækja: DX10G1M-14S.pdf
RFQ
DX10BM-80S(50)
DX10BM-80S(50)
Framleiðendur: Hirose
Lýsing: CONN RECEPT RT ANG 80 POS PCB