6116LA55TDB
IDT (Integrated Device Technology)IDT (Integrated Device Technology)
IDT (Integrated Device Technology)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 6116LA55TDB
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 16K PARALLEL 24CDIP
Gagnablöð: 6116LA55TDB.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
300 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 6116LA55TDB
Hlutanúmer 6116LA55TDB Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Magn í boði 7071 pcs Gögn 6116LA55TDB.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Asynchronous Birgir Tæki Pakki 24-CDIP
Röð - Pökkun Tray
Pakki / tilfelli 24-CDIP (0.300", 7.62mm) Önnur nöfn IDT6116LA55TDB
IDT6116LA55TDB-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C (TA) Uppsetningartegund Through Hole