7130LA55JI
IDT (Integrated Device Technology)IDT (Integrated Device Technology)
IDT (Integrated Device Technology)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 7130LA55JI
Framleiðandi / Vörumerki: IDT (Integrated Device Technology)
Vörulýsing IC SRAM 8K PARALLEL 52PLCC
Gagnablöð: 7130LA55JI.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 7130LA55JI
Hlutanúmer 7130LA55JI Framleiðandi IDT (Integrated Device Technology)
Lýsing IC SRAM 8K PARALLEL 52PLCC Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4799 pcs Gögn 7130LA55JI.pdf
Skrifa hringrásartími - Orð, Síða 55ns Spenna - Framboð 4.5 V ~ 5.5 V
Tækni SRAM - Dual Port, Asynchronous Birgir Tæki Pakki 52-PLCC (19.13x19.13)
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli 52-LCC (J-Lead) Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)